Auto30
LabaraiFasahaGyaraBitaAmfaniRetro
MANYAN MOTOCI 5 DA AKA FI FICEWA DA SU DAGA USSR A TARIHI

MANYAN MOTOCI 5 DA AKA FI FICEWA DA SU DAGA USSR A TARIHI

Motocin ban mamaki daga ƙasar da ba ta wanzu yanzu. Duk da wahalhalun da ta fuskanta, motocin Soviet sun kasance masu buƙata ɗaga ƙasa, sunamfi fitowa zuwa kasashe da dama, kuma wasu daga ciki sun zama alamun zamani.

A kan menene aka yi tuki a ƙasar da aka rufe ta — USSR: ZAZ-966 — Zaporožets ‘mai kunnuwa’

A kan menene aka yi tuki a ƙasar da aka rufe ta — USSR: ZAZ-966 — Zaporožets ‘mai kunnuwa’

Shin Zaporožets 'mai kunnuwa' ya kasance mota mafi so ga 'yan tuki na Soviet?