Auto30
LabaraiFasahaGyaraBitaAmfaniRetro
Volkswagen na gwada sabon ƙarni na T-Roc R — an riga an sanya hotuna a yanar gizo

Volkswagen na gwada sabon ƙarni na T-Roc R — an riga an sanya hotuna a yanar gizo

An sami hotuna na farko na nau'in gwaji a fili. An ga motar gwaji a kan hanyoyin Turai.

Wannan motoci sun tsira da yawa: TOP-5 ingantattun samfurori masu rayuwa

Wannan motoci sun tsira da yawa: TOP-5 ingantattun samfurori masu rayuwa

Ingantattun motoci a kasuwar na biyu a farashi mai ma'ana: Mafi kyawun motoci guda 5 har zuwa $8,000

Labari na ƙaramin mota da ya ci duniya: a cikin shekaru 50 — an sayar da fiye da miliyan 20 na Polo

Labari na ƙaramin mota da ya ci duniya: a cikin shekaru 50 — an sayar da fiye da miliyan 20 na Polo

Abin da ya fara da sauƙi kamar hatchback a zamanin ƙarancin man fetur, ya koma ɗaya daga cikin mafi shaharar hotuna a Turai.

A Amurka kusan motoci 92,000 na Jaguar Land Rover suna ƙarƙashin bincike saboda matsalolin dakatarwa

A Amurka kusan motoci 92,000 na Jaguar Land Rover suna ƙarƙashin bincike saboda matsalolin dakatarwa

Hukumar Tsaron Hanyar Kasa ta Amurka (NHTSA) ta sanar da fara duba motoci 91,856 na Jaguar Land Rover saboda lahani a angon dakatarwar gaba.

Volkswagen Tera zai yi faɗaɗa tare da injin 1.6 MSI - 110 hp

Volkswagen Tera zai yi faɗaɗa tare da injin 1.6 MSI - 110 hp

Volkswagen na shirin faɗaɗa kasuwar sayar da sabon ƙaramin SUV ɗinsa.

Sabuwar Lamborghini Urus 2026 an hangi a Nürburgring

Sabuwar Lamborghini Urus 2026 an hangi a Nürburgring

Lamborghini na gwada sabon sigar Urus 2026 a Nürburgring - sabbin abubuwa na jiran fuska da ciki.

Mitsubishi za ta ci gaba da mamaye Turai da ƙyallen motoci na Renault

Mitsubishi za ta ci gaba da mamaye Turai da ƙyallen motoci na Renault

Mitsubishi na shirin kara tallace-tallace a Turai da kashi 20-30% ta hanyar sabbin samfuran dake bisa motoci na Renault

Mota mai suna Honda 'na al'amuran soyayya' na gab da dawowa

Mota mai suna Honda 'na al'amuran soyayya' na gab da dawowa

Samfurin na uku, wanda aka fi sani da 'motar al'amuran soyayya', yana kusa da ƙaddamarwa a kasuwarsa ta asali.

Motar lantarki ta Xiaomi YU7 ta yi ƙona a kan waƙa: Menene ya zama sanadin haka?

Motar lantarki ta Xiaomi YU7 ta yi ƙona a kan waƙa: Menene ya zama sanadin haka?

Lokacin gwajin titi, an gano matsalolin tsarin birki na sabuwar motar lantarki Xiaomi YU7 Max.

Sabbin hotunan TOYOTA HILUX 2026 sun zubo a yanar gizo

Sabbin hotunan TOYOTA HILUX 2026 sun zubo a yanar gizo

Watakila a kasuwar Asiya a nan gaba kadan za a gabatar da sabuwar Toyota Hilux pickup.

A Faransa ana sayar da Ferrari F40

A Faransa ana sayar da Ferrari F40 "saboda sau uku babu kome": menene sirrin wannan motar

Ana sayar da mota mai ban mamaki a Faransa akan ƙaramin kuɗi.

BMW X5 a kan Diesel - daga ina wannan farin jini take a cikin masu sha'awar motoci

BMW X5 a kan Diesel - daga ina wannan farin jini take a cikin masu sha'awar motoci

Shahararrun motoci a kan diesel - BMW X5 daga shekara 2018 zuwa 2022. Me yasa ake zaɓar wadanda ke wannan rabon mafi yawan lokaci a kasuwar sayar da tsohuwa? Muna bincika cikin batun.

Motoci na gaske ga matasan direbobi: daga Cobra zuwa Willys

Motoci na gaske ga matasan direbobi: daga Cobra zuwa Willys

Duk wani yaro na iya zama a kan sitiyarin mota kamar Mercedes Benz 300SL ko Bugatti T35, wanda injini na gaske ke motsawa.

iCaur (iCAR): Sake wani alamar sha'awa daga Chery

iCaur (iCAR): Sake wani alamar sha'awa daga Chery

iCaur za ta zama wani sabuwar alama ta kamfanin Chery bayan da aka riga aka gabatar da dama.

Audi Q3 2025 na zamani (3-gen): ƙaddamar da duniya

Audi Q3 2025 na zamani (3-gen): ƙaddamar da duniya

An gudanar da ƙaddamar da duniya na mai karancin keken Audu Q3 na sabon, na uku. Hotuna, farashin da halaye.